Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin

Có thể không còn chính xác
429 Đại Lộ Bình Dương, Kp. Thạnh Bình, An Thạnh Bình, TX. Thuận An, Bình Dương
37459.x.x
www.......nlanhbinhduong.bizz.vn
Thành lập2005
Mã số thuế3701664276

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin chúng tôi đã có hơn 10 năm kinh nghiệm hoạt động trong lĩnh vực:
+ Mua bán điện lạnh dân dụng
+ Mua bán sỉ & lẻ vật tư ngành lạnh
+ Mua bán đồ điện lạnh cũ
+ Sửa chữa, bảo dưỡng đồ điện lạnh
Phương châm làm việc của Việt Tin là : " Lấy Uy Tín & Chất Lượng Làm Đầu "
Chúng tôi có đội ngũ kỹ sư, công nhân lành nghề được đào tạo chuyên nghiệp trong lĩnh vực Điện - Điện Lạnh đảm bảo mang lại sản phẩm và dịch vụ tốt nhất cho khách hàng.
Hân hạnh được phục vụ quý khách!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 44 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin
Mã số thuế
3701664276
Năm thành lập
2005
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
429 Đại Lộ Bình Dương, Kp. Thạnh Bình, An Thạnh Bình, TX. Thuận An,Bình Dương

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin

Địa chỉ của Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin ở đâu?
Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin có địa chỉ tại 429 Đại Lộ Bình Dương, Kp. Thạnh Bình, An Thạnh Bình, TX. Thuận An, Bình Dương.
Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin hoạt động trong các ngành nghề: Ngành Lạnh - Vật Tư và Thiết Bị, Điện Lạnh Dân Dụng - Nhà Cung Cấp, ống Đồng & Phụ Kiện ống Đồng, Điện Lạnh Dân Dụng - Dịch Vụ Sửa Chữa (Máy Giặt, Tủ Lạnh, Lò Vi Sóng,..), Gas Lạnh - Nhập Khẩu Và Phân Phối.
Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Điện - Điện Lạnh Việt Tin được thành lập năm 2005.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.