Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên

Cập nhật 19/12/2025
777A QL 1A, P. Thới An, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà sản xuất, Dịch vụ
Thành lập2010
Mã số thuế0309535032
Thị trườngToàn quốc, Mỹ, Canada
Khách hàng chínhCác công trình văn phòng, nhà hàng, khách sạn, trường học,..

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên là đơn vị uy tín trong lĩnh vực tư vấn, cung cấp và thi công trọn gói Vách ngăn các loại.
▬ Vách ngăn phòng, văn phòng
▬ Vách ngăn phòng vệ sinh, khu vệ sinh
▬ Vách ngăn di động, vách ngăn xếp,..

Ưu điểm nổi bật của Vách Ngăn Trung Thiên:
➤ Chất liệu đa dạng: Gỗ, nỉ, veneer, kính,..
➤ Độ bền cao, chống ẩm mốc, mối mọt, không cong vênh,..
➤ Màu sắc trang nhã, phù hợp với nhiều không gian khác nhau tùy theo nhu cầu của khách hàng.
➤ Thiết kế thông minh tiện dụng, hỗ trợ việc lắp đặt đường dây điện, dây mạng.
➤ Linh động, dễ dàng tháo lắp và di chuyển khi cần, dễ dàng vệ sinh, lau chùi.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 11 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, Mỹ, Canada
Khách hàng chính
Các công trình văn phòng, nhà hàng, khách sạn, trường học,..
Mã số thuế
0309535032
Năm thành lập
2010
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
777A QL 1A, P. Thới An,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên

Địa chỉ của Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên ở đâu?
Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên có địa chỉ tại 777A QL 1A, P. Thới An, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên qua số điện thoại 02837166122.
Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên hoạt động trong các ngành nghề: Vách Ngăn - Cung Cấp Và Thi Công, Vách Ngăn Văn Phòng (Bằng Gỗ Nỉ, Nhựa, Mica,..).
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website vachngantrungthien.com.
Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Sản Xuất Trung Thiên được thành lập năm 2010.
Gọi điện: 0908484899
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.