Công Ty TNHH Phương Nam Kính

Có thể không còn chính xác
33 Bà Triệu , H. Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
(028) 388208.x.x,
www.......lass.vn
Loại hìnhSX, TM, DV, Bán Sỉ, Đại Lý
Thành lập2010
Mã số thuế0310332848
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH Phương Nam Kính đã có kinh nghiệm trong nghề kính trên 10 năm. Với đội ngũ lành nghề, tận tâm, nhiệt huyết, PNK không những mang đến cho quý khách sản phẩm chất lượng cả về chất lượng sản phẩm lẫn dịch vụ. Với đội ngũ tư vấn sáng tạo, có trình độ chuyên môn kỹ thuật, chuyên nghiệp và lương tâm nghề. Luôn mang đến Quý Khách sự hài lòng, và niềm tin tuyệt đối.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 13 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Phương Nam Kính
Loại hình kinh doanh
SX, TM, DV, Bán Sỉ, Đại Lý
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0310332848
Năm thành lập
2010
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
33 Bà Triệu , H. Hóc Môn,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Phương Nam Kính

Địa chỉ của Công Ty TNHH Phương Nam Kính ở đâu?
Công Ty TNHH Phương Nam Kính có địa chỉ tại 33 Bà Triệu , H. Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Công Ty TNHH Phương Nam Kính kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Phương Nam Kính hoạt động trong các ngành nghề: Kính - Các Loại Kính, Kính Xây Dựng, Cửa Nhôm, Cửa Nhôm Kính, Cầu Thang, Lan Can Inox, Phòng Tắm Kính.
Công Ty TNHH Phương Nam Kính được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Phương Nam Kính được thành lập năm 2010.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.