Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh

Có thể không còn chính xác
Trụ Sở: 223C Đường 19, KP. 2, P. Tân Quy, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
(028) 667397.x.x, 0989999.x.x
Loại hìnhThương Mại
Thành lập2011
Mã số thuế0311335457
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh là nơi bạn có thể lựa chọn những sản phẩm với thông tin chi tiết nhất dành cho bản thân và gia đình. Với cái tên rất thân thuộc với người Việt Nam, Nệm Việt Nam hy vọng sẽ trở thành lựa chọn số một của người Việt về dịch vụ chăm sóc giấc ngủ.
Sứ mệnh đặt ra của Nệm Việt Nam cam kết mang đến cho khách hàng sự thoải mái, tin tưởng khi lựa chọn các sản phẩm Chăn – Dra – Gối – Nệm đa dạng với chi phí cùng chất lượng dịch vụ tốt nhất.
Hiện nay, Nệm Việt Nam đang phân phối các sản phẩm từ những thương hiệu nổi tiếng và chất lượng như: Vạn Thành, Liên á, Everon, Dunlopillo, Edena, Ưu Việt, Kymdan.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 26 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh
Loại hình kinh doanh
Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0311335457
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
Trụ Sở: 223C Đường 19, KP. 2, P. Tân Quy, Q. 7,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh có địa chỉ tại Trụ Sở: 223C Đường 19, KP. 2, P. Tân Quy, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh hoạt động trong các ngành nghề: Chăn Ga Gối Đệm - Sản Xuất và Bán Buôn, Gối Hơi - Sản Xuất Và Bán Buôn, Nệm, Đệm - Sản Xuất Và Kinh Doanh, Đồ Nội Thất - Kinh Doanh Và Phân Phối.
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Nệm Quang Minh được thành lập năm 2011.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.