Công Ty Cổ Phần Firestop

Có thể không còn chính xác
Số 34 Ngõ 139 Lê Thanh Nghị, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội
(024) 668586.x.x, 0908 505 .x.x
www.......estop.vn
Loại hìnhThương Mại, Dịch Vụ
Thành lập2017
Mã số thuế0107767489
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty Cổ Phần Firestop chuyên tư vấn giải pháp, cung cấp vật tư và thi công chống cháy, sơn chống cháy cho các công trình có yêu cầu kỹ thuật và công nghệ chống cháy hàng đầu thế giới!
Với mong muốn tìm ra giải pháp hiệu quả và kinh tế để giải quyết vấn đề của khách hàng, chúng tôi luôn cố gắng đặt mình vào vị trí của khách hàng để hiểu nhu cầu và mong muốn của khách hàng.
Chúng tôi là một trong số ít đơn vị tiên phong trong lĩnh vực chống cháy và chống cháy lan Chúng tôi chuyên thi công chống cháy lan và lắp đặt các loại cửa, vách chống cháy của các hãng nổi tiếng trên thế giới,..
Với đội ngũ kỹ thuật giỏi nhiều năm kinh nghiệm và thiết bị chuyên dụng,.. chúng tôi sẵn sàng đáp ứng mọi yêu cầu của Quý khách với phương châm "Chất lượng đảm bảo - Giá cả hợp lý".
Rất mong nhận được sự quan tâm và hợp tác với quý khách hàng!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 11 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Firestop
Loại hình kinh doanh
Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0107767489
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Số 34 Ngõ 139 Lê Thanh Nghị, Q. Hai Bà Trưng,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Firestop

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Firestop ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Firestop có địa chỉ tại Số 34 Ngõ 139 Lê Thanh Nghị, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Công Ty Cổ Phần Firestop kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Firestop hoạt động trong các ngành nghề: Chống Cháy Nổ - Thiết Bị & Vật Liệu Chống Cháy Nổ, Cửa Chống Cháy (Cửa Thép, Cửa Kính, Cửa Gỗ Chống Cháy), Sơn Chống Cháy, Thi Công Sơn Chống Cháy.
Công Ty Cổ Phần Firestop được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Firestop được thành lập năm 2017.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.