Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải

Cập nhật 14/12/2015
214 Hoàng Văn Thụ, TP. Nam Định, Nam Định
Thành lập2012
Mã số thuế0600941087

Sản phẩm dịch vụ · 4 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải
Mã số thuế
0600941087
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
214 Hoàng Văn Thụ, TP. Nam Định,Nam Định

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải có địa chỉ tại 214 Hoàng Văn Thụ, TP. Nam Định, Nam Định.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải qua số điện thoại 02283866000.
Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải hoạt động trong các ngành nghề: An Ninh, An Toàn - Hệ Thống Và Thiết Bị An Ninh, An Toàn.
Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Trí Tuệ Tứ Hải được thành lập năm 2012.
Gọi điện: 0974710610
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.