Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á

Cập nhật 16/5/2025
368/32 TTH21, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhSản xuất, Thương mại
Thành lập2005
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty Thực Phẩm Tân Việt á (TAVIFOOD) là một trong những doanh nghiệp chuyên sản xuất và kinh doanh Tỏi Đen OKKO được lên men từ 100% tỏi tươi Việt Nam, Với những công dụng rất tốt:
1 - Chống oxy hóa.
2 - Tăng sức đề kháng.
3 - Giảm cholesterol trong máu.
4 - Chống xơ vữa động mạch.
Sau gần 10 năm hoạt động chúng tôi đã không ngừng nổ lực để hoàn thiện sản phẩm và nghiên cứu sản phẩm để đáp ứng nhu cầu của thị trường, chúng tôi đã khẳng định được vị trí thương hiệu trên thị trường và niềm tin đối với khách hàng. Hiện nay sản phẩm của chúng tôi đã có hệ thống phân phối khắp cả nước. Đặc biệt là các hệ thống siêu thị lớn nhỏ trên toàn quốc như: VinMart miền bắc, Hệ thống BigC, Hệ thống Co.opmart, Hệ thống lotte, Hệ thống Maximark, Hệ thống Eaon – Citi, Hệ thống Metro, Siêu Thị Sài Gòn Satra, Hệ thống nhà sách lớn nhỏ,..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 4 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á
Loại hình kinh doanh
Sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Năm thành lập
2005
Trụ sở
368/32 TTH21, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á

Địa chỉ của Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á ở đâu?
Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á có địa chỉ tại 368/32 TTH21, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á qua số điện thoại 0972162162.
Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á hoạt động trong các ngành nghề: Tỏi Đen, Tỏi Lý Sơn (Tỏi Cô Đơn).
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website toidenokko.com.
Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH TM & SX Thực Phẩm Tân Việt á được thành lập năm 2005.
Gọi điện: 0909226245
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.