Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam

Cập nhật 29/11/2022
Khu CN Quốc Oai, KM 18 Đường Láng Hòa Lạc, H. Quốc Oai, Hà Nội
- Trụ sở Hà Nội: KM18, Đường Đại Lộ Thăng Long, KCN Thạch Thất - Quốc Oai, H. Quốc Oai, Hà Nội
- VP HCM:
Phòng 209, Tầng 2, Lô T5-2 Và T6 Đường D11B, Khu Công Nghệ Cao, P. Tăng Nhơn Phú B, Q. 9, TP HCM
- Kho thiết bị HCM: Số 990 Xa Lộ Hà Nội, KP. 2, P. Bình Đa, Biên Hòa, Đồng Nai
- VP đại diện (Branchs): Hải Phòng, Đà Nẵng, Quảng Nam, Vũng Tàu.
Loại hìnhThương mại, Dịch vụ
Thành lập2012
Mã số thuế0105852643
Thị trườngToàn quốc, NK (Châu Âu, Nhật)

Giới thiệu công ty

* Thành lập vào 10/1959 - trải qua hơn 60 năm hình thành và phát triển - hiện nay NISHIO đã trở thành tập đoàn cho thuê thiết bị hàng đầu Nhật Bản và nằm trong top 8 trên toàn thế giới.
Tại Việt Nam, NISHIO RENT ALL VIETNAM được thành lập vào tháng 4 năm 2012. Cho đến nay đã khẳng định được vị thế của mình trên thị trường. Chúng tôi cung cấp dịch vụ cho thuê số 1 tại Việt Nam với kho thiết bị mới và tân tiến nhất như máy xúc, máy ủi, máy phát điện, cho thuê máy phát điện,.. Đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp, nhiệt tình của chúng tôi rất hân hạnh được phục vụ bạn!
* Established in October 1959 - over 60 years of establishment and development - NISHIO has now become the leading construction equipment rental group in Japan and ranked in the top 8 worldwide. In Vietnam, NISHIO RENT ALL VIETNAM was established in April 2012. Up to now, it has affirmed its position in the market. We provide the number 1 rental service in Vietnam with the latest and greatest equipment stock. Our professional, enthusiastic staffs are very pleased to serve you!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 16 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam
Loại hình kinh doanh
Thương mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, NK (Châu Âu, Nhật)
Mã số thuế
0105852643
Năm thành lập
2012
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001:2000
Trụ sở
Khu CN Quốc Oai, KM 18 Đường Láng Hòa Lạc, H. Quốc Oai,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam

Địa chỉ của Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam ở đâu?
Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam có địa chỉ tại Khu CN Quốc Oai, KM 18 Đường Láng Hòa Lạc, H. Quốc Oai, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam qua số điện thoại 02432123556.
Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam hoạt động trong các ngành nghề: Máy Xúc, Máy Đào, Máy ủi, Máy Phát Điện - Cho Thuê Máy Phát Điện, Dụng Cụ Điện Cầm Tay, Máy Móc - Cho Thuê, Nhà Lều Bạt.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website nishio.com.vn.
Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Nishio Rent All Viet Nam được thành lập năm 2012.
Gọi điện: 02432123556
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.