Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô

Cập nhật 6/1/2024
11 Đ. Hoàng Cầu Mới, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa, Hà Nội
Địa chỉ 2: Số 987 Tam Trinh, P. Yên sở, Q. Hoàng Mai, Hà Nội.
Loại hìnhThương Mại, Dịch Vụ
Thành lập2016
Mã số thuế0107604212
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Các Mặt hàng chính mà Hyundai Đông Đô đang phân phối như: Ô tô Hyundai Elantra, Hyundai Accent, Hyundai Elantra All New, Hyundai Grand I10, Hyundai Kona, Hyundai Tucson, Hyundai Santafe, Hyundai Tucson, Hyundai Creta, Accent blue 2015 Sedan, Grand i10, Hyundai Avante, Hyundai i20 Active, Hyundai Elantra, Hyundai Starex, xe cứu thương, xe tải H100,..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 5 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô
Loại hình kinh doanh
Thương Mại, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0107604212
Năm thành lập
2016
Số lượng nhân viên
Từ 101 - 200 người
Trụ sở
11 Đ. Hoàng Cầu Mới, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô

Địa chỉ của Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô ở đâu?
Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô có địa chỉ tại 11 Đ. Hoàng Cầu Mới, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô qua số điện thoại 0963588962.
Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô hoạt động trong các ngành nghề: Xe Tải - Kinh Doanh và Phân Phối, Xe Khách, Xe Du Lịch - Kinh Doanh & Phân Phối.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website hyundaicar.com.vn.
Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Ô Tô Thành Công Đông Đô được thành lập năm 2016.
Gọi điện: 0963588962
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.