Công Ty CP TMDV Và Đầu Tư NHABATDONGSAN.COM

Có thể không còn chính xác
Số 10 - N6 Mega Ruby Khang Điền, Đường Võ Chí Công, KP. 2, Phú Hữu, Q. 9, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
(028) 627456.x.x
www.......batdongsan.com
Loại hìnhCông ty thương mại
Thành lập2017
Mã số thuế0314611095
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Nhabatdognsan.com chuyên kinh doanh, tư vấn, môi giới bất động sản: nhà phố, đất nền quận 9 đảm bảo giá tốt, thủ tục nhanh chóng.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty CP TMDV Và Đầu Tư NHABATDONGSAN.COM
Loại hình kinh doanh
Công ty thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0314611095
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Số 10 - N6 Mega Ruby Khang Điền, Đường Võ Chí Công, KP. 2, Phú Hữu, Q. 9,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty CP TMDV Và Đầu Tư NHABATDONGSAN.COM

Địa chỉ của Công Ty CP TMDV Và Đầu Tư NHABATDONGSAN.COM ở đâu?
Công Ty CP TMDV Và Đầu Tư NHABATDONGSAN.COM có địa chỉ tại Số 10 - N6 Mega Ruby Khang Điền, Đường Võ Chí Công, KP. 2, Phú Hữu, Q. 9, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Công Ty CP TMDV Và Đầu Tư NHABATDONGSAN.COM kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty CP TMDV Và Đầu Tư NHABATDONGSAN.COM hoạt động trong các ngành nghề: Bất Động Sản - Các Công Ty Bất Động Sản, Bất Động Sản - Dịch Vụ Bất Động Sản, Trung Tâm Môi Giới Bất Động Sản.
Công Ty CP TMDV Và Đầu Tư NHABATDONGSAN.COM được thành lập năm nào?
Công Ty CP TMDV Và Đầu Tư NHABATDONGSAN.COM được thành lập năm 2017.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.