Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Khu Bãi, Tổ 11, Phường Lĩnh Nam, Hà Nội
Loại hìnhThương mại
Thành lập2016
Mã số thuế0107279555
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành là doanh nghiệp chuyên phân phối các loại băng tải và thiết bị vận chuyển công nghiệp, phục vụ đa dạng nhu cầu của các nhà máy, doanh nghiệp sản xuất và hệ thống dây chuyền công nghiệp trên toàn quốc. Công ty hoạt động trên thị trường toàn quốc, mang đến các sản phẩm chất lượng nhập khẩu từ Trung Quốc cùng dịch vụ kỹ thuật trọn gói.
Danh mục sản phẩm tiêu biểu gồm:
▪️ Băng tải: Băng tải cao su chịu nhiệt - chịu dầu, băng tải bố Polyester, băng tải hàng liên doanh, băng tải lõi thép, băng tải PVC, băng tải EP200, băng tải gầu bèo, băng tải cao su trơn,..
▪️ Phụ kiện băng tải: Khung băng tải, bản lề băng tải, keo nối băng tải, kẹp - ghim nối băng tải,..
▪️ Dịch vụ băng tải: Nối dán băng tải tại chỗ, sửa chữa hệ thống băng tải cho nhà máy, bảo trì dây chuyền,..
▪️ Con lăn công nghiệp và phụ kiện: Rulo - cốc bi - vòng bi con lăn, con lăn bọc cao su,.. đáp ứng tiêu chuẩn vận hành bền bỉ
Khách hàng mục tiêu của Tiến Thành là nhà máy sản xuất, xí nghiệp chế biến, khu công nghiệp, kho vận - logistics, các đơn vị cần hệ thống truyền tải ổn định, độ bền cao.
Với đội ngũ công nhân viên kỹ thuật lành nghề, khả năng đáp ứng nhanh và nguồn hàng phong phú, Tiến Thành cam kết cung cấp giải pháp băng tải tối ưu - chi phí cạnh tranh - chất lượng bền vững, đồng hành cùng sự phát triển của doanh nghiệp.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 21 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0107279555
Năm thành lập
2016
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Khu Bãi, Tổ 11, Phường Lĩnh Nam,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành

Địa chỉ của Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành ở đâu?
Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành có địa chỉ tại Khu Bãi, Tổ 11, Phường Lĩnh Nam, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành qua số điện thoại 0963183826.
Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành hoạt động trong các ngành nghề: Băng Tải - Các Công Ty Băng Tải, Băng Tải Cao Su, Băng Tải - Thiết Bị và Phụ Kiện, Băng Tải - Sửa Chữa và Bảo Dưỡng, Băng Tải Chịu Nhiệt.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website bangtaitienthanh.com.
Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Vật Tư Công Nghiệp Tiến Thành được thành lập năm 2016.
Gọi điện: 0969625926
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.