Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam

Cập nhật 17/9/2024
21/8A Đường 565, X. Trung Lập Hạ, H. Củ Chi TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Chí nhánh: 90 TL747B, P. Khánh Bình, TP. Tân Uyên, Bình Dương
Loại hìnhThương mại
Thành lập2018
Mã số thuế0314879310
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam là nhà phân phối chính thức máy nén khí trục vít Napacomp, máy sấy khí Napacomp, bình nén khí các loại, bộ lọc khí Napacomp. Sản phẩm của chúng tôi được sản xuất theo công nghệ tiên tiến trên thế giới với thương hiệu độc quyền là Napacomp.
- Chúng tôi cam kết luôn cung cấp thiết bị và dịch vụ sau bán hàng một cách tốt nhất trên toàn lãnh thổ Việt Nam.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 2 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 15 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0314879310
Năm thành lập
2018
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
21/8A Đường 565, X. Trung Lập Hạ, H. Củ ChiTP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam

Địa chỉ của Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam ở đâu?
Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam có địa chỉ tại 21/8A Đường 565, X. Trung Lập Hạ, H. Củ Chi TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam qua số điện thoại 02836364790.
Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam hoạt động trong các ngành nghề: Máy Nén Khí Trục Vít, Máy Sấy Khí.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website napacomp.vn.
Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Napacomp Việt Nam được thành lập năm 2018.
Gọi điện: 0934879019
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.