Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát

Cập nhật 31/7/2025
LK-383-DV-08, Phố Mậu Lương, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Hà Nội
0889125858   Hotline 0889125858
Loại hìnhNhà Sản Xuất, Thương mại
Thành lập2019
Mã số thuế0108994156
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát Là nhà sản xuất chuyên cung cấp dây đai sắt-thép dây đai nhưạ và các dụng cụ đóng đai. Cùng với đội ngũ Cán bộ – nhân viên giàu kinh nghiệm, trình độ chuyên môn cao và chuyên nghiệp trong quản lý cũng như phục vụ. Chúng tôi hy vọng mang đến cho khách hàng sự phục vụ chu đáo bằng những sản phẩm tiện ích trong cuộc sống.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 3 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 8 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0108994156
Năm thành lập
2019
Chứng nhận, chứng chỉ
HACCP
Trụ sở
LK-383-DV-08, Phố Mậu Lương, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát

Địa chỉ của Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát ở đâu?
Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát có địa chỉ tại LK-383-DV-08, Phố Mậu Lương, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát qua số điện thoại 0889125858.
Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát hoạt động trong các ngành nghề: Máy Đóng Đai, Dây Đai Nhựa, Dây Đai Thép.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website dungcucongnghiepvn.com.
Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Sắt Thép Hoàng Kim Phát được thành lập năm 2019.
Gọi điện: 0889125858
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.