Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ

Cập nhật 31/3/2020
31 Nguyễn Tất Thành, P. 13, Q. 4, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà Phân phối - bán sỉ, kinh doanh
Thành lập2000
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ với hơn 20 năm kinh nghiệm kinh doanh đồng hồ chính hãng, là thương hiệu uy tín đáng tin cậy với những chiếc đồng hồ có giá trị đích thực.
+ Khi quý khách hàng đến với hệ thống của HNJ sẽ được trải nghiệm những dòng đồng hồ cao cấp chất lượng đến từ các thương hiệu nổi tiếng như: Seiko, Orient, Citizen, OP, Sunrise, Casio..
+ Ngoài ra chúng tôi còn có một đội ngũ nhân viên tư vấn giàu kinh nghiệm, tư vấn nhiệt tình chu đáo, bộ phận kĩ thuật có nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực bảo hành sửa chữa đồng hồ.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 6 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ
Loại hình kinh doanh
Nhà Phân phối - bán sỉ, kinh doanh
Thị trường chính
Toàn quốc
Năm thành lập
2000
Trụ sở
31 Nguyễn Tất Thành, P. 13, Q. 4,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ

Địa chỉ của Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ ở đâu?
Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ có địa chỉ tại 31 Nguyễn Tất Thành, P. 13, Q. 4, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ?
Quý khách có thể liên hệ Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ qua số điện thoại 02838253100.
Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ kinh doanh ngành nghề gì?
Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ hoạt động trong các ngành nghề: Đồng Hồ - Sản Xuất và Kinh Doanh.
Liên hệ trực tuyến với Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website hnjluxury.com.
Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ được thành lập năm nào?
Cửa Hàng Đồng Hồ Cao Cấp HNJ được thành lập năm 2000.
Gọi điện: 0965779079
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.