Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant

Cập nhật 20/12/2019
Nhà Máy Số 1, Tòa Nhà KCN Điện Tử Ô Tô, Khu Phát Triển Kinh Tế Và Công Nghệ Cửu Giang, Tỉnh Giang Tây, Trung Quốc
Loại hìnhNhà sản cuất, Thương mại
Thành lập2014
Thị trườngViệt Nam, Châu á, Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Phi

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant là nhà sản xuất vòng trượt chuyên dụng theo yêu cầu từ Trung Quốc. Vòng trượt INGIANT có thể được chế tạo để cấp nguồn kết hợp với tín hiệu, công suất truyền khí nén hoặc thủy lực và tín hiệu từ tĩnh đến nền tảng quay.
- Các loại tín hiệu có thể là CANBUS, Profibus, CC-link, USB2.0, cảm biến cặp nhiệt điện, bộ mã hóa, Ethernet, GigE, MegaE, Video, Thoại, động cơ servo, etc.
- Sản phẩm với kích thước nhỏ gọn và hiệu suất ổn định về tín hiệu truyền tải và công suất.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 10 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant
Loại hình kinh doanh
Nhà sản cuất, Thương mại
Thị trường chính
Việt Nam, Châu á, Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Phi
Năm thành lập
2014
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001:2000, ISO 9001:2008
Trụ sở
Nhà Máy Số 1, Tòa Nhà KCN Điện Tử Ô Tô, Khu Phát Triển Kinh Tế Và Công Nghệ Cửu Giang, Tỉnh Giang Tây, Trung Quốc

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant

Địa chỉ của Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant ở đâu?
Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant có địa chỉ tại Nhà Máy Số 1, Tòa Nhà KCN Điện Tử Ô Tô, Khu Phát Triển Kinh Tế Và Công Nghệ Cửu Giang, Tỉnh Giang Tây, Trung Quốc .
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant qua số điện thoại +867928321551.
Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant hoạt động trong các ngành nghề: Cổ Góp Điện, Vành Trượt, Slip Ring.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website ingiant.cn.
Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Công Nghệ JiuJiang Ingiant được thành lập năm 2014.
Gọi điện: +8618079220360
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.