Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn

Cập nhật 22/12/2025
444 Tân Phú, Phường Tân Mỹ, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại, Dịch vụ
Thành lập2020
Mã số thuế0316589790
Thị trườngToàn quốc, Quốc tế (Nhật Bản, Mỹ)
Khách hàng chínhCông ty may mặc, xưởng may gia công

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn chuyên thiết kế tạo mẫu in ấn bao bì. Chúng tôi có hơn 3 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực in ấn và phân phối nguyên phụ liệu ngành in. Chúng tôi hiện là nhà phân phối chính thức của Bản in Toyobo (Japan), Giấy nhựa Tyvek (USA), Máy in nhãn mác (HY) và là Đại lý Ruban, Satin, Cotton, v.v của các Hãng sản xuất có uy tín trên Thế giới.
Sản phẩm của chúng tôi:
- Giấy nhựa PH, giấy nhựa Tyvek
- Nhãn, mác quần áo các loại: nhãn dệt, nhãn da, nhãn ép nhiệt, v.v
- Phù hiệu học sinh
- Tem nhãn vải in
Công ty chúng tôi luôn không ngừng tìm kiếm sự hợp tác với các khách hàng ở mọi nơi, giúp xây dựng hình ảnh thương hiệu tốt cho các đơn vị trong ngành may mặc.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 10 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế (Nhật Bản, Mỹ)
Khách hàng chính
Công ty may mặc, xưởng may gia công
Mã số thuế
0316589790
Năm thành lập
2020
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
444 Tân Phú, Phường Tân Mỹ,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn

Địa chỉ của Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn ở đâu?
Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn có địa chỉ tại 444 Tân Phú, Phường Tân Mỹ, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn qua số điện thoại 0912242408.
Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn hoạt động trong các ngành nghề: Nhãn Mác Quần áo, Nhãn Mác May Mặc, Nhãn ép Nhiệt, Nhãn ép Chuyển Nhiệt, Mác Da, Nhãn Da.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website hoangtuanlabel.com.
Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH In Ấn Hoàng Tuấn được thành lập năm 2020.
Gọi điện: 0902844408
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.