Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul

Cập nhật 5/12/2022
Số Nhà 38, Đường Nguyễn Văn Ngọc, Phường Hải Tân, Thành Phố Hải Dương, Hải Dương
Loại hìnhNhà sản xuất, Công ty Thương mại, Dịch vụ
Thành lập2007
Mã số thuế0800386320
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư SOUL là một doanh nghiệp hoạt động trong đa lĩnh vực như: Xây dựng các công trình công nghiệp, thương mại, thủy lợi, các công trình hạ tầng kỹ thuật, công trình đường dây tải điện và trạm biến áp đến 110kV. Tư vấn thiết kế, giám sát và cung cấp các giải pháp kỹ thuật về xây dựng, điện và cơ khí,..
Với các chuyên gia hàng đầu, đội ngũ công nhân lành nghề, quy trình làm việc chuyên nghiệp, khép kín, từng thành viên công ty luôn được trau dồi, tu dưỡng và ý thức được sứ mệnh phục vụ khách hàng của mình. “Khách hàng là trọng tâm để tồn tại và phát triển” đã là phương châm hoạt động của mỗi con người SOUL và là kim chỉ nam phát triển của công ty.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 8 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Công ty Thương mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0800386320
Năm thành lập
2007
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Số Nhà 38, Đường Nguyễn Văn Ngọc, Phường Hải Tân, Thành Phố Hải Dương,Hải Dương

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul

Địa chỉ của Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul ở đâu?
Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul có địa chỉ tại Số Nhà 38, Đường Nguyễn Văn Ngọc, Phường Hải Tân, Thành Phố Hải Dương, Hải Dương.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul qua số điện thoại 02203750227.
Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul hoạt động trong các ngành nghề: Điện - Nhà Thầu Thi Công Điện, Cơ Khí - Gia Công và Chế Tạo, Máy Móc, Thiết Bị Cơ Khí - Dịch Vụ Sửa Chữa, Bảo Trì, Nâng Cấp.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website Soulinvest.vn.
Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Soul được thành lập năm 2007.
Gọi điện: 0966940794
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.