Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung

Cập nhật 8/5/2026
Số 391 Đường Số 51, KP. 2, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương
VPĐD: Số 278, DX002, KP. 8, P. Phú Mỹ, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương
Loại hìnhDịch vụ
Thành lập2018
Mã số thuế3702637250
Thị trườngMiền Nam
Khách hàng chínhKhách hàng cá nhân, tổ chức, doanh nghiệp

Giới thiệu công ty

Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung - nơi gửi trọn niềm tin

Công ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung là một trong những đơn vị uy tín trong lĩnh vực tư vấn thiết kế, thi công xây dựng, tư vấn giám sát và xin giấy phép xây dựng tại Bình Dương. Với kinh nghiệm nhiều năm hoạt động trong ngành, Gia Sung đã và đang trở thành đối tác tin cậy của nhiều khách hàng, từ cá nhân đến các tổ chức lớn.

Dịch vụ cung cấp:
❖ Thi công thiết kế kiến trúc, kết cấu, phối cảnh mặt tiền, nội thất, xin giấy phép xây dựng (miễn phí).
❖ Thi công các công trình nhà ở, biệt thự, căn hộ, kho bãi, nhà tiền chế lắp ghép
❖ Sửa chữa chống thấm sơn nước các hạnh mục công trình.


Thế mạnh của chúng tôi:
✓ Đội ngũ chuyên gia bao gồm các kiến trúc sư, kỹ sư xây dựng và các chuyên gia trong lĩnh vực kỹ thuật.
✓ Dịch vụ chuyên nghiệp từ khâu tư vấn, thiết kế đến thi công và giám sát, giúp khách hàng hoàn thiện các dự án xây dựng với chất lượng cao và đúng tiến độ.
✓ Cập nhật các xu hướng thiết kế và công nghệ mới nhất để đáp ứng nhu cầu và yêu cầu của khách hàng.
✓ Tuân thủ tất cả các quy định, tiêu chuẩn và các luật pháp hiện hành trong quá trình thực hiện các dự án xây dựng.

Công ty Gia Sung cam kết:
➠ Sử dụng vật liệu chất lượng cao, đạt tiêu chuẩn công nghiệp.
➠ Thi công chuyên nghiệp, đảm bảo tiến độ và chất lượng công trình.
➠ Bảo hành dài hạn và hỗ trợ khách hàng sau khi bàn giao công trình.

Với phương châm “Tận tâm – Trách nhiệm – Chất lượng”, Gia Sung đã và đang nỗ lực để trở thành đối tác tin cậy của khách hàng trong lĩnh vực tư vấn thiết kế, thi công xây dựng, tư vấn giám sát và xin giấy phép xây dựng.
Nếu quý vị cần tư vấn hoặc có bất kỳ câu hỏi nào về các dịch vụ của chúng tôi, hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay!
Để biết thêm thông tin về Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung, Quý khách hàng vui lòng truy cập tại đây.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 50 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Miền Nam
Khách hàng chính
Khách hàng cá nhân, tổ chức, doanh nghiệp
Mã số thuế
3702637250
Năm thành lập
2018
Trụ sở
Số 391 Đường Số 51, KP. 2, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một,Bình Dương

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung ở đâu?
Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung có địa chỉ tại Số 391 Đường Số 51, KP. 2, P. Phú Tân, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung qua số điện thoại 02742233579.
Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung hoạt động trong các ngành nghề: Thiết Kế Xây Dựng - Công Ty Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng, Xây Dựng Dân Dụng, Thiết Kế Và Thi Công Lâu Đài, Dinh Thự, Biệt Thự, Nhà Phố, Nhà Xưởng, Nhà Công Nghiệp - Thi Công Nhà Xưởng, Nhà Công Nghiệp, Xây Dựng - Thầu Sửa Chữa và Bảo Trì.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website xaydunggiasung.vn.
Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Gia Sung được thành lập năm 2018.
Gọi điện: 0973375979
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.