Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh

Cập nhật 24/4/2025
183C/5P Tôn Thất Thuyết, P. 04, Q. 4, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương mại
Mã số thuế0312265509
Thị trườngToàn quốc, Quốc tế

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh chuyên cung cấp các sản phẩm, giải pháp và dịch vụ liên quan đến các lĩnh vực hàng hải:
- Xuồng cứu sinh, xuồng cấp cứu và cần cẩu nâng hạ, dây chống rơi cho xuồng
- Bè cứu sinh, bơm hơi và bè cẩu
- Bình cứu hỏa xách tay và hệ thống dập cháy cố định
- Bình thở thoát hiểm (EEBD)/ chữa cháy (SCBA)/ Oxy y tế
- Hệ thống báo cháy, báo nhiệt cố định
- Máy dò khí cầm tay, hệ thống dò khí cố định, máy đo nồng độ cồn
- Các thiết bị các phục vụ ngành hàng hải
Trải qua 10 năm phát triển, Biển Xanh đã thành lập thêm nhiều trạm dịch vụ trải dài từ Bắc vào Nam: Phát triển với 7 trạm dịch vụ, hơn 100 nhân viên, cán bộ kỹ sư cùng hệ thống máy móc, thiết bị hiện đại.
Rất hân hạnh được phục vụ Quý khách!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 15 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế
Mã số thuế
0312265509
Trụ sở
183C/5P Tôn Thất Thuyết, P. 04, Q. 4,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh

Địa chỉ của Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh ở đâu?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh có địa chỉ tại 183C/5P Tôn Thất Thuyết, P. 04, Q. 4, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh qua số điện thoại 0901837775.
Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh hoạt động trong các ngành nghề: Hệ Thống PCCC - Thi Công Lắp Đặt Hệ Thống Báo Cháy, Chữa Cháy Tự Động, Phòng Cháy Chữa Cháy - Thiết Bị Phòng Cháy Chữa Cháy, Hàng Hải - Thiết Bị Hàng Hải, Cứu Hộ Giao Thông và Hàng Hải, Tàu Biển - Công Ty Sửa Chữa Tàu Biển.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Dịch Vụ Và Kỹ Thuật Biển Xanh qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua website gotco.com.vn/vi/.
Gọi điện: 0901837775
Chat Zalo

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.