Công Ty TNHH LT An Nhân

Cập nhật 19/9/2025
Tổ 3, ấp Thanh Bình, Xã Long Thành, Đồng Nai
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại
Mã số thuế3604012162

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH LT An Nhân
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại
Mã số thuế
3604012162
Trụ sở
Tổ 3, ấp Thanh Bình, Xã Long Thành,Đồng Nai

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH LT An Nhân

Địa chỉ của Công Ty TNHH LT An Nhân ở đâu?
Công Ty TNHH LT An Nhân có địa chỉ tại Tổ 3, ấp Thanh Bình, Xã Long Thành, Đồng Nai.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH LT An Nhân?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH LT An Nhân qua số điện thoại 0909165559.
Công Ty TNHH LT An Nhân kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH LT An Nhân hoạt động trong các ngành nghề: Pallet Nhựa.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH LT An Nhân qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua website www.annhanpallet.com.
Gọi điện: 0909165559
Chat Zalo

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.