Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng

Cập nhật 17/6/2026
Số 30 đường Phạm Hùng, Phường Từ Liêm, Hà Nội
Thành lập2011
Mã số thuế0106884817-002

Giới thiệu công ty

Thực hiện các chức năng chính:
- Quản lý sử dụng các nguồn lực của Nhà nước được Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam phân giao cho Tổng Công ty, tổ chức thực hiện các dự án đầu tư phát triển phát triển phát triển phần vốn và các nguồn lực khác được giao
-Tổ chức, quản lý, khai thác, điều hành phát triển mạng lưới Viễn thông theo quy định của Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam và các quy định quản lý của nhà nước về Viễn thông, công nghệ thông tin và truyền thông.
- Bảo đảm thông tin liên lạc các cơ sở dữ liệu, nhà nước phục vụ phòng quốc tế, an ninh, ngoại giao các yêu cầu thông tin liên lạc khẩn cấp đảm bảo các dịch vụ cơ sở viễn thông.
- Tổ chức nghiên cứu, ứng dụng khoa học kỹ thuật, đổi mới công nghệ, trang thiết bị theo kế hoạch.
- Tham gia các tổ chức Viễn thông Quốc tế với tư các đại diện cho Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam khi được ủy quyền.
- Hợp tác, phối hợp, tạo điều kiện thuận lợi cho các đơn vị khác trong Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam để đạt được các mục tiêu kế hoạch chung về sản xuất kinh doanh.
Kinh doanh các dịch vụ:
- Hoạt động viễn thông có dây hoạt động viễn thông không dây hoạt động thông tin khác.
- Tổ chức sản xuất, bán buôn các sản phẩm, dịch vụ Viễn thông - công nghệ thông tin cho Tổng Công ty Dịch vụ Viễn thông, Tổng Công ty Truyền thông và các nhà khai thác thác khác theo quy định.
- Tư vấn, khảo sát, thiết kế, xây dựng, lắp đặt, khai thác thác, bảo trì, sửa chữa, cho thuê công trình thiết bị viễn thông, công nghệ thông tin, truyền thông.
- Kinh doanh các ngành nghề khác sau khi được Tập đoàn phê duyệt.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 3 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng
Mã số thuế
0106884817-002
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 101 - 200 người
Trụ sở
Số 30 đường Phạm Hùng, Phường Từ Liêm,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng

Địa chỉ của Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng ở đâu?
Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng có địa chỉ tại Số 30 đường Phạm Hùng, Phường Từ Liêm, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng?
Quý khách có thể liên hệ Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng qua số điện thoại 02466615672.
Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng kinh doanh ngành nghề gì?
Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng hoạt động trong các ngành nghề: Viễn Thông - Các Công Ty Viễn Thông, Viễn Thông - Dịch Vụ Viễn Thông.
Liên hệ trực tuyến với Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website vnptnet.vn.
Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng được thành lập năm nào?
Trung Tâm Hạ Tầng Mạng Miền Bắc - Chi Nhánh Tổng Công Ty Hạ Tầng Mạng được thành lập năm 2011.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.