Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong

Cập nhật 9/12/2020
64B Gia Phú, P. 13, Q. 5, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà sản xuất, Công ty thương mại
Thành lập2003
Mã số thuế0302.839.137
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong thành lập năm 2009, chuyên sản xuất mua bán bạt nhựa PE (Tarpaulin).
Sản phẩm của chúng tôi được dùng rộng rãi trong công nghiệp, chăn nuôi, nuôi trồng thủy hải sản, xây dựng dân dụng,..

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 11 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Công ty thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0302.839.137
Năm thành lập
2003
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001:2008
Trụ sở
64B Gia Phú, P. 13, Q. 5,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong

Địa chỉ của Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong ở đâu?
Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong có địa chỉ tại 64B Gia Phú, P. 13, Q. 5, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong qua số điện thoại 02838535581.
Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong hoạt động trong các ngành nghề: Bạt Nhựa, Bạt Che Nắng, Bạt Che Mưa, Vải Bạt Nông Nghiệp (Bạt Hái Cà Phê, Bạt Phơi Nông Sản,.).
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH TM Bạt Nhựa Đạt Phong được thành lập năm 2003.
Gọi điện: 0983.711.541
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.