Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận

Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận

Tài trợ Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

Trụ Sở Chính: 42 Củ Chi, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa
VP HCM: 59-61 Nguyễn Trường Tộ, P. 12, Q. 4, TP. Hồ Chí Minh
Điện thoại: (028) 3945 0923
Fax: (028) 3945 0940
Email: [email protected]
VP Hà Nội: P405, Tầng 4, Tòa Nhà EVD 431 Tam Trinh, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Hà Nội
Điện thoại: (024) 3634 3828
Fax: (024) 3634 3829
Email: [email protected]
Loại hìnhThương Mại
Thành lập1992
Mã số thuế4201938763
Thị trườngToàn Quốc, Quốc Tế
Khách hàng chínhNhà mua lớn, Nhà phân phối

Giới thiệu công ty

➜ Thành lập từ năm 1992, sau 15 năm hoạt động trong lĩnh vực chế biến hải sản khô tẩm gia vị làm đồ ăn vặt xuất khẩu và tiêu thụ nội địa, Công ty Đại Thuận khẳng định vị thế của một doanh nghiệp nhiều năm dẫn đầu trong ngành hàng chuyên sâu, xuất khẩu ổn định sang thị trường Nhật Bản.
➜ Từ năm 2006, Công ty Đại Thuận gia nhập đội ngũ các nhà phân phối làm đại lý nhập khẩu, phân phối độc quyền một số mặt hàng chất lượng cao, nhãn hiệu nổi tiếng của những quốc gia có tầm ảnh hưởng lớn tới người tiêu dùng - như Công ty Binggrae (Hàn Quốc), Tập đoàn CJ (Hàn quốc), Tập đoàn Ammerland (Đức).
➜ Mạng lưới phân phối của Công ty đã đứng vững tại các thị trường chính trong cả nước (như TP Hồ Chí Minh, Hà Nội, Đà Nẵng, Nha Trang, Vũng Tàu, Cần Thơ…) cũng như nước ngoài (Lào, Cambodia) và đang tiếp tục phát triển nhanh chóng – phủ khắp các kênh phân phối truyền thống và hiện đại.

✫•°*"˜˜"*°•✫ Tại sao chọn Đại Thuận? ✫•°*"˜˜"*°•✫

✅ Mạng lưới toàn quốc của chúng tôi gồm hơn 5.000 nhà bán lẻ bao phủ gần như 100% kênh bán hàng hiện đại trong nước cùng với quy trình phân phối đạt chuẩn.
✅ Đa dạng sản phẩm: Kem, há cảo, thịt bò, phô mai kem, sữa/ cà phê, hải sản khô tẩm,.. Đặc biêt, sản phẩm mới được cập nhật liên tục nhằm thõa mãn tốt nhất nhu cầu của khách hàng.
✅ Đối tác tiêu biểu: Kênh bán lẻ - Nhà hàng, khách sạn & bếp ăn công nghiệp - Đối tác cung cấp thực phẩm.
● Đối tác kênh bán lẻ: 7eleven, Circle K, VinMart+, FamilyMart, MiniStop, GS25, Co.op Mart, Auchan, Aeon Mall, Lotte Mart,..
● Đối tác nhà hàng, khách sạn & bếp ăn công nghiệp: The Myst Dong Khoi, Caravelle, Sheraton, Vin Group, Sun Group,..
● Đối tác cung cấp thực phẩm: Mars, Tashunfood, Snickers, M.Ngon, Cremo, Sharing smiles, Dong Won, Madeta, Cledor,..


Với hơn 30 năm hoạt động, Đạt Thuận vinh dự được nhận 01 Huân chương lao động Hạng 3, 03 Bằng khen của Thủ tướng chính phủ cùng nhiều danh hiệu cao quí khác của các cấp chính quyền, bộ, ban ngành, hơn 300 cán bộ công nhân viên của công ty cũng hết sức tự hào với thương hiệu “Đại Thuận Corporation”. Đó là niềm khích lệ lớn lao và nguồn cảm hứng to lớn đối với công ty trong hành trình vươn tới những đỉnh cao mới.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 50 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận
Loại hình kinh doanh
Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế
Khách hàng chính
Nhà mua lớn, Nhà phân phối
Mã số thuế
4201938763
Năm thành lập
1992
Số lượng nhân viên
Từ 301 - 500 người
Chứng nhận, chứng chỉ
HACCP, GMP, SSOP
Trụ sở
Trụ Sở Chính: 42 Củ Chi, Phường Bắc Nha Trang,Khánh Hòa

Câu hỏi thường gặp · về Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận

Địa chỉ của Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận ở đâu?
Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận có địa chỉ tại <b>Trụ Sở Chính:</b> 42 Củ Chi, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa.
Số điện thoại liên hệ của Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận?
Quý khách có thể liên hệ Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận qua số điện thoại 02583836825.
Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận kinh doanh ngành nghề gì?
Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận hoạt động trong các ngành nghề: Thủy Hải Sản - Chế Biến và Kinh Doanh, Thực Phẩm - Chế Biến và Đóng Gói, Thực Phẩm - Nhập Khẩu Và Phân Phối, Thực Phẩm - Cung Cấp Thực Phẩm, Công Ty Thực Phẩm, Thực Phẩm Đông Lạnh.
Liên hệ trực tuyến với Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website daithuan.vn.
Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận được thành lập năm nào?
Thực Phẩm Đại Thuận - Công Ty Cổ Phần Hàng Tiêu Dùng Đại Thuận được thành lập năm 1992.
Gọi điện: (025)83836825
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.