Công Ty TNHH Quảng Phát

Cập nhật 12/3/2019
12/82 Phan Huy ích, P. 14, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhSX, TM
Thị trườngToàn Quốc

Ngành nghề kinh doanh · 2 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 3 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Quảng Phát
Loại hình kinh doanh
SX, TM
Thị trường chính
Toàn Quốc
Trụ sở
12/82 Phan Huy ích, P. 14, Q. Gò Vấp,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Quảng Phát

Địa chỉ của Công Ty TNHH Quảng Phát ở đâu?
Công Ty TNHH Quảng Phát có địa chỉ tại 12/82 Phan Huy ích, P. 14, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Quảng Phát?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Quảng Phát qua số điện thoại 02839968007.
Công Ty TNHH Quảng Phát kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Quảng Phát hoạt động trong các ngành nghề: Bao Bì - Nhà Sản Xuất và Kinh Doanh, Bao Bì Carton.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Quảng Phát qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected].
Gọi điện: (028)39968007
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.