Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt

Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

3A Nhất Chi Mai, P. 13, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương mại
Thành lập2005
Mã số thuế0303740846
Thị trườngToàn quốc, Nhập khẩu (Italy)

Giới thiệu công ty

Với hơn 17 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực thiết bị nhiệt, Công ty TNHH Thiết bị Nhiệt Lửa Việt tự hào là nhà nhập khẩu và phân phối hàng đầu về đầu đốt công nghiệp và dân dụng tại Việt Nam.
Công ty TNHH Thiết bị Nhiệt Lửa Việt là nhà phân phối duy nhất của tập đoàn CIB UNIGAS Italy tại Việt Nam.
Chuyên cung cấp thiết bị, phụ tùng cho dây chuyền nung, sấy và đốt,.. Ứng dụng trong các ngành chế biến nông sản thực phẩm, lò hơi, bánh kẹo, dệt nhuộm, đúc và trạm trộn bê tông nhựa nóng,..
Sản phẩm chính của chúng tôi:
- Đầu đốt Unigas: Đầu đốt dầu, đầu đốt gas
- Phụ tùng thay thế cho đầu đốt: Hộp điều khiển, mắt thần, béc phun
- Bơm nhựa đường, bơm dầu nóng, bơm tiếp vận
- Lò hơi đốt dầu, lò hơi đốt gas
- Trạm trộn bê tông và thiết bị.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 35 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc, Nhập khẩu (Italy)
Mã số thuế
0303740846
Năm thành lập
2005
Trụ sở
3A Nhất Chi Mai, P. 13, Q. Tân Bình,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt

Địa chỉ của Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt ở đâu?
Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt có địa chỉ tại 3A Nhất Chi Mai, P. 13, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt?
Quý khách có thể liên hệ Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt qua số điện thoại 02838498473.
Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt kinh doanh ngành nghề gì?
Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt hoạt động trong các ngành nghề: Đầu Đốt, Trạm Trộn Bê Tông & Thiết Bị Phụ Trợ, Van gas, Dây Dẫn Gas, Đồng Hồ Gas, Nồi Hơi Đốt Dầu, Lò Hơi Đốt Dầu.
Liên hệ trực tuyến với Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website luavietburner.com.
Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt được thành lập năm nào?
Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt - Công Ty TNHH Thiết Bị Nhiệt Lửa Việt được thành lập năm 2005.
Gọi điện: 0903194742
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.