Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường

Cập nhật 21/2/2020
Tầng 7, Tòa Nhà MB, Số 538 Cách Mạng Tháng 8, P. 11, Q. 3, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
69/7 Phan Văn Hớn, P. Tân Thời Nhất, Q. 12, TP. HCM
Loại hìnhCông ty thương mại, Dịch vụ
Thành lập2009
Mã số thuế0309562011
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường - VTEN, chúng tôi là một trong các doanh nghiệp hàng đầu trong lĩnh vực Tư vấn môi trường, xử lý nước cấp, xử lý nước thải, thi công công trình dân dụng, thi công nhà trồng nấm Linh Chi, cung cấp sản phẩm nấm Linh Chi.
Đến với chúng tôi các Bạn sẽ được hỗ trợ, cập nhập miễn phí các thông tin chuyên ngành, xây dựng phương án bảo vệ môi trường phù hợp góp phần năng cao hiệu quả kinh tế cho Doanh nghiệp.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 20 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường
Loại hình kinh doanh
Công ty thương mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0309562011
Năm thành lập
2009
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Tầng 7, Tòa Nhà MB, Số 538 Cách Mạng Tháng 8, P. 11, Q. 3,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường

Địa chỉ của Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường ở đâu?
Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường có địa chỉ tại Tầng 7, Tòa Nhà MB, Số 538 Cách Mạng Tháng 8, P. 11, Q. 3, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường qua số điện thoại 02835925279.
Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường hoạt động trong các ngành nghề: Xây Dựng Cầu Đường, Môi Trường - Công Ty Môi Trường, Xử Lý Bụi, Xử Lý Khí Thải - Thiết Bị Và Hệ Thống Xử Lý, Xử Lý Nước, Xử Lý Nước Thải - Hệ Thống Xử Lý Nước, Nước Thải.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website vantuongenvi.com.
Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Môi Trường Vạn Tường được thành lập năm 2009.
Gọi điện: 0983355117
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.