Công Ty TNHH May Mặc An Thắng

Cập nhật 6/9/2019
Số 845 Ngô Gia Tự, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Hà Nội
VPGD: 53 Hàng Ngang, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Loại hìnhNhà Sản Xuất, Dịch Vụ
Thành lập2009
Mã số thuế0104635572
Thị trườngToàn Quốc, Quốc Tế

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH May Mặc An Thắng chuyên thiết kế, may và gia công quần áo thời trang thể thao cao cấp
Việc lựa chọn chất liệu, áp dụng công nghệ, thiết bị tiên tiến kết hợp với đội ngũ kỹ thuật, thiết kế chuyên nghiệp nhằm tạo ra những sản phẩm đạt tiêu chuẩn chất lượng, mẫu mã phù hợp với sự lựa chọn của khách hàng.
Công ty TNHH May mặc An Thắng luôn hành động dựa trên tiêu chí mang tính giá trị cốt lõi đó là: Sự hài lòng của khách hàng là trọng tâm trong việc hoạch định chính sách và phát triển chiến lược của công ty.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 23 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH May Mặc An Thắng
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất, Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế
Mã số thuế
0104635572
Năm thành lập
2009
Số lượng nhân viên
Từ 301 - 500 người
Trụ sở
Số 845 Ngô Gia Tự, P. Đức Giang, Q. Long Biên,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH May Mặc An Thắng

Địa chỉ của Công Ty TNHH May Mặc An Thắng ở đâu?
Công Ty TNHH May Mặc An Thắng có địa chỉ tại Số 845 Ngô Gia Tự, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH May Mặc An Thắng?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH May Mặc An Thắng qua số điện thoại 02439260955.
Công Ty TNHH May Mặc An Thắng kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH May Mặc An Thắng hoạt động trong các ngành nghề: May Mặc - Quần áo Thể Thao, May Gia Công - Dịch Vụ Sản Xuất Theo Đơn Đặt Hàng, May Mặc - Các Công Ty May Mặc.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH May Mặc An Thắng qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected], [email protected] hoặc website anthang68.com.vn.
Công Ty TNHH May Mặc An Thắng được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH May Mặc An Thắng được thành lập năm 2009.
Gọi điện: (024)39260955
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.