Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến

Cập nhật 4/11/2024
Số A7/29A, ấp 1, X. Lê Minh Xuân, H. Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại
Thành lập2017
Mã số thuế0314773434
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến là một trong những Nhà sản xuất chuyên nghiệp cung cấp các loại sản phẩm phục vụ nhu cầu sử dụng chứa, đựng, kê, thiết bị nâng, đỡ,.. trong Nhà xưởng:
+ Nhựa Công nghiệp, nhựa Danpla
+ Vật tư Công nghiệp
- Với Phương châm hoạt động ‘’Cam kết bằng Uy tín, Đảm bảo bằng Chất lượng’’ Công ty TNHH Nhựa Thuận Tiến tự tin có thể đáp ứng được tốt nhất mọi yêu cầu của Quý khách hàng khi đến với Công ty chúng tôi.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 23 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0314773434
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
Số A7/29A, ấp 1, X. Lê Minh Xuân, H. Bình Chánh,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến

Địa chỉ của Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến ở đâu?
Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến có địa chỉ tại Số A7/29A, ấp 1, X. Lê Minh Xuân, H. Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến qua số điện thoại 02862728448.
Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến hoạt động trong các ngành nghề: Công nghiệp - Vật Tư và Thiết Bị Công Nghiệp, Nhựa Công Nghiệp - Thùng Nhựa, Khay Nhựa, Sóng Nhựa, Sọt Nhựa, Tấm Nhựa Danpla, Thùng Nhựa Danpla.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website nhuathuantien.com.
Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Nhựa Thuận Tiến được thành lập năm 2017.
Gọi điện: 0903599133
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.