Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD

Cập nhật 10/10/2025
Km 14, Quốc Lộ 5, X. An Hưng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
Trụ Sở: Thôn Xuân Mang, X. Tuấn Hưng, H. Kim Thành, T Hải Dương
Loại hìnhNhà sản xuất
Thành lập2005
Mã số thuế0801241744
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam chuyên sản xuất các loại Nến tealight, nến ly, nến sinh nhật, nến trụ,...
+ Mẫu mã phong phú đa dạng, màu sắc thích hợp theo từng mùa.
+ Công nghệ sản xuất hiện đại, đặt sức khỏe người tiêu dùng lên đầu.
+ Giao hàng nhanh, đúng thời gian, hỗ trợ 100% phí vận chuyển.
Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 13 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0801241744
Năm thành lập
2005
Trụ sở
Km 14, Quốc Lộ 5, X. An Hưng, H. An Dương,Tp. Hải Phòng

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD

Địa chỉ của Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD ở đâu?
Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD có địa chỉ tại Km 14, Quốc Lộ 5, X. An Hưng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD qua số điện thoại 02253924933.
Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD hoạt động trong các ngành nghề: Nến (Ly, cốc, thơm, trang trí,..) - Sản Xuất và Bán Buôn Nến.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website creativelights-vn.com.
Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Creative Lights Việt Nam HD được thành lập năm 2005.
Gọi điện: (0225)3924933
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.