Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong

Cập nhật 19/11/2025
125A Nguyễn Đình Chiểu, Q. 3, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Địa chỉ ĐKKD: 219/82 Trần Văn Đang, P. Nhiêu Lộc, TP. Hồ Chí Minh
Loại hìnhThương mại, Dịch vụ
Thành lập2017
Mã số thuế0314717165
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong là nhà nhập khẩu và thi công phảo chỉ và vật liệu trang trí nội thất chuyên nghiệp, nổi bật với các sản phẩm và dịch vụ:
+ Phào chỉ: Phào khung tranh, phào len tường, phào len chân,..
+ Tấm ốp tường: Tấm ốp tường nhựa 3D, tấm ốp tường nhựa,..
+ Thi công phào chỉ: Thi công phào chỉ, thi công trang trí nội thất,..
Với năng lực cung cấp gần 4 triệu mét phào chỉ/năm, công ty chúng tôi cam kết cung cấp những sản phẩm chất lượng cao, với giá thành phải chăng, dịch vụ giao hàng nhanh chóng.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 8 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong
Loại hình kinh doanh
Thương mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0314717165
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
125A Nguyễn Đình Chiểu, Q. 3,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong có địa chỉ tại 125A Nguyễn Đình Chiểu, Q. 3, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong qua số điện thoại 0906655579.
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong hoạt động trong các ngành nghề: Phào Chỉ - Cung Cấp Và Thi Công Phào Chỉ, Tấm Nhựa ốp Tường, Lam Sóng Nhựa ốp Tường - Sản Xuất Và Thương Mại.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website khangphong.com.
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Khang Phong được thành lập năm 2017.
Gọi điện: 0906655579
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.