Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát

Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát

Tài trợ Xác thực
i
Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhận

Giúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh.

  • Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh
  • Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt Nam

Thông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.

126/16 Đường 297, Phường Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhSản xuất, Thương mại
Thành lập2017
Mã số thuế0314669458
Thị trườngToàn quốc
Khách hàng chínhCông ty ngành keo dán, gỗ, giấy, dệt nhuộm, cao su,..

Giới thiệu công ty

Sau gần 5 năm hình thành và phát triển, Hóa chất Polyvinyl Alcohol PVA, Keo PVA, Keo Sữa PVA đã trở thành một trong những thương hiệu hàng đầu trong lĩnh vực dung môi hóa chất tại thị trường TP. HCM và các tỉnh miền Đông Nam Bộ.
Với Phương châm “chất lượng – uy tín – hiệu quả”, Công ty chúng tôi đã dần khẳng định tên tuổi và vị thế của mình với các khách hàng, chủ đầu tư, nhà tư vấn trong và ngoài nước. Chúng tôi rất tự tin trong lĩnh vực hóa chất, dung môi sẽ là bạn hàng đáng tin cậy, lâu dài cho đối tác.
Công Ty TNHH SX-TM Thịnh Tấn Phát chuyên nhập khẩu các loại hóa chất phục vụ các ngành công nghiệp như:
Hóa chất Polyvinyl Alcohol PVA, Keo PVA, Keo Sữa PVA
♦ Hóa chất ngành dệt nhuộm - Hóa chất xử lý nước thải
♦ Hóa chất nông nghiệp - Hóa chất ngành giấy,..

➥ Cam kết hàng hóa đúng chất lượng, đúng nguồn gốc xuất xứ
➥ Sản phẩm đa dạng, đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng.
➥ Chính sách bán hàng chuyên nghiệp, dịch vụ giao hàng trên toàn quốc
➥ Đội ngũ tư vấn nhiệt tình sẽ giúp khách hàng có thể lựa chọn sản phẩm phù hợp
Giá trị cốt lõi:
- Trở thành biểu tượng hàng đầu về uy tín và chất lượng, đáp ứng tối đa yêu cầu khách hàng.
- Chính trực: Liêm chính, trung thực trong ứng xử và trong tất cả giao dịch.
- Tôn trọng: Tôn trọng bản thân, tôn trọng đồng nghiệp, tôn trọng công ty, tôn trọng đối tác, hợp tác trong sự tôn trọng
- Công bằng: Công bằng với nhân viên, khách hàng, nhà cung cấp và các bên liên quan.
- Tuân thủ: Tuân thủ luật pháp, quy định công ty
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin về sản phẩm và nhận báo giá nhanh chóng.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 28 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát
Loại hình kinh doanh
Sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Khách hàng chính
Công ty ngành keo dán, gỗ, giấy, dệt nhuộm, cao su,..
Mã số thuế
0314669458
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
126/16 Đường 297, Phường Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát

Địa chỉ của Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát ở đâu?
Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát có địa chỉ tại 126/16 Đường 297, Phường Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát?
Quý khách có thể liên hệ Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát qua số điện thoại 0916339622.
Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát kinh doanh ngành nghề gì?
Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát hoạt động trong các ngành nghề: Hóa Chất Công Nghiệp, Hóa Chất Ngành Dệt, Nhuộm (Tẩy Đường, Thuốc Tím, Chất Làm Mềm Nước,.), Keo Sữa (Keo PVAc, Keo dán Polyvinyl axetat), Keo Dán và Chất Dính, Hóa Chất Xử Lý Nước - Nước Thải (Chất Trợ Lắng PAC, Chloramin B, Phèn Nhôm,.).
Liên hệ trực tuyến với Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website thinhtanphat.vn.
Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát được thành lập năm nào?
Hóa Chất Thịnh Tấn Phát - Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Thịnh Tấn Phát được thành lập năm 2017.
Gọi điện: 0916339622
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.