Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb

Cập nhật 3/12/2020
17/26/347 Đường Trần Nhân Tông, Tổ Dân Phố Kha Lâm 1, Phường Nam Sơn, Quận Kiến An, Tp. Hải Phòng
Loại hìnhDịch vụ
Mã số thuế0202049142
Thị trườngMiền Bắc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb tự hào là công ty chuyên cung cấp dịch vụ thiết kế Website, SEO Web, Marketing Online, chạy quảng cáo Google, Facebook, Zalo, chụp ảnh - quay phim, thiết kế logo.
Chúng tôi luôn xác định rằng khách hàng chính là "ông chủ" vì vậy luôn cố gắng mang tới dịch vụ tốt nhất với chi phí nhỏ nhất. Do đó, nếu Quý khách có cần sử dụng những dịch vụ kể trên thì tìm tới PinaWeb là sự lựa chọn đúng đắn nhất!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 2 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 7 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Miền Bắc
Mã số thuế
0202049142
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người
Trụ sở
17/26/347 Đường Trần Nhân Tông, Tổ Dân Phố Kha Lâm 1, Phường Nam Sơn, Quận Kiến An,Tp. Hải Phòng

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb

Địa chỉ của Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb ở đâu?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb có địa chỉ tại 17/26/347 Đường Trần Nhân Tông, Tổ Dân Phố Kha Lâm 1, Phường Nam Sơn, Quận Kiến An, Tp. Hải Phòng.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb qua số điện thoại 0964218141.
Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb hoạt động trong các ngành nghề: Website - Thiết Kế Trang Web, Quảng Cáo Trực Tuyến.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại PinaWeb qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website pinaweb.com.vn.
Gọi điện: 0964218141
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.