Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng

Cập nhật 18/9/2023
Số 58, Ngõ 323, Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Loại hìnhDịch vụ
Thành lập2020
Mã số thuế0109091220
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty Hùng Thắng mong muốn cung cấp cho khách hàng 1 giải pháp hợp lý về thiết kế và cung cấp dịch vụ thi công uy tín, chuyên nghiệp, giúp khách hàng có được công trình đẹp về thẩm mỹ và đạt chất lượng cao: Thi công tấm ốp PVC Nano, Thiết kế nội thất, Thi công trần nhôm 3D, Trần U, Trần B, Trần C, sửa chữa nhà, thiết kế thi công phào chỉ, lắp đặt lam nhôm chắn nắng,..
Sứ mệnh:
Đối với khách hàng: Cung cấp dịch vụ xây dựng và hoàn thiện với sự Uy tín, Chuyên nghiệp và Tận tâm, là đối tác tin cậy của khách hàng thông qua việc cung cấp dịch vụ ngày càng tốt hơn. Đối với CBNV: Xây dựng môi trường làm việc chuyên nghiệp, năng động, sáng tạo và nhân văn.Tạo điều kiện phát triển tài năng, nhân cách và có thu nhập phù hợp với sự cống hiến. Là niềm tự hào của công ty, gia đình và thế hệ kế cận.
Đối với xã hội: Góp phần làm đẹp cho đời, cho xã hội từ những sản phẩm thiết kế thi công hoàn thiện hướng đến cái đẹp, tiện nghi, hài hoà.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 14 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0109091220
Năm thành lập
2020
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
Số 58, Ngõ 323, Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng có địa chỉ tại Số 58, Ngõ 323, Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng qua số điện thoại 0332655380.
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng hoạt động trong các ngành nghề: Thiết Kế Xây Dựng - Công Ty Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng, Thiết Kế Nội Thất - Công Ty Thiết Kế Và Thi Công Nội Thất, Trần, Mái - Thiết Kế Và Thi Công, Trần Nhôm - Cung Cấp Và Thi Công.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website noithathungthang.com.
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng được thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hùng Thắng được thành lập năm 2020.
Gọi điện: 0978928477
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.