Công Ty TNHH Doctor Scar

Cập nhật 11/7/2023
SS1N Hồng Lĩnh, Phường 15, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhDịch vụ
Thành lập2015
Mã số thuế0313505873

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Doctor Scar chuyên trị sẹo rỗ, bóc tách sẹo, lăn kim, laser fractional co2, chấm tca, peel da, tiêm meso, tiêm sẹo lồi,.. Phòng khám Doctor Scar cam kết mang đến cho khách hàng những dịch vụ chất lượng nhất, làm đúng với cam kết ban đầu. Đội ngũ Doctor Scar luôn hoạt động một cách chính trực, trung thực với phương châm “Chuẩn đúng bệnh - dùng đúng thuốc”. Đặt tinh thần trách nhiệm luôn là điều mà chúng tôi luôn đặt lên hàng đầu. Luôn hành xử với tinh thần trách nhiệm cao, chuẩn mực, có đạo đức nghề nghiệp đối với bệnh nhân và đồng nghiệp.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 7 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Doctor Scar
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Mã số thuế
0313505873
Năm thành lập
2015
Trụ sở
SS1N Hồng Lĩnh, Phường 15, Quận 10,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Doctor Scar

Địa chỉ của Công Ty TNHH Doctor Scar ở đâu?
Công Ty TNHH Doctor Scar có địa chỉ tại SS1N Hồng Lĩnh, Phường 15, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Doctor Scar?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Doctor Scar qua số điện thoại 0976528080.
Công Ty TNHH Doctor Scar kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Doctor Scar hoạt động trong các ngành nghề: Thẩm Mỹ Viện.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Doctor Scar qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website doctorscar.vn.
Công Ty TNHH Doctor Scar được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Doctor Scar được thành lập năm 2015.
Gọi điện: 0984939300
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.