Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng

Cập nhật 28/7/2023
Đội 4, Thôn Lạc Thị, X. Ngọc Hồi, H. Thanh Trì, Hà Nội
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Thành lập2020
Mã số thuế0110236907
Thị trườngToàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng là một công ty chuyên cung cấp dịch vụ vận chuyển toàn quốc. Trong bối cảnh xã hội hiện nay thì dịch vụ cần thiết nhất đó chính là dịch vụ vận chuyển. Nếu như bạn đang có nhu cầu sử dụng dịch vụ mà vẫn chưa tìm được công ty nào thích hợp thì bạn hoàn toàn có thể tìm đến với doanh nghiệp chúng tôi.
Với lý tưởng sẽ trở thành một trong số những công ty hàng đầu về lĩnh vực Logistics, mang lại cho khách hàng những dịch vụ tốt nhất trên thị trường hiện nay. Chúng tôi luôn cố gắng, cải thiện với phương châm “khách hàng là thượng đế phải quan tâm đến trải nghiệm của khách hàng”. Vậy nên, chúng tôi đang ngày càng nỗ lực, ngày càng hoàn thiện bản thân để có thể phù hợp với khách hàng.
Chúng tôi rất sẵn sàng phục vụ quý khách hàng !

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Mã số thuế
0110236907
Năm thành lập
2020
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Chứng nhận, chứng chỉ
ISO 9001:2000, ISO 9001:2008,
Trụ sở
Đội 4, Thôn Lạc Thị, X. Ngọc Hồi, H. Thanh Trì,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng

Địa chỉ của Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng ở đâu?
Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng có địa chỉ tại Đội 4, Thôn Lạc Thị, X. Ngọc Hồi, H. Thanh Trì, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng qua số điện thoại 0934502369.
Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng hoạt động trong các ngành nghề: Vận Tải Bắc Trung Nam, Vận Chuyển Hàng Hóa, Giao Nhận Vận Chuyển Hàng Hóa, Logistics - Dịch Vụ Logistics.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website antunglogistics.com.
Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Vận Tải An Tùng được thành lập năm 2020.
Gọi điện: 0913535168
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.