Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung

Đã lâu chưa cập nhật
41C Ngõ 106,Hoàng Quốc Việt, Q. Cầu Giấy, Hà Nội

Giới thiệu công ty

Cty CP Thuốc Bvtv Việt Trung ( gọi tắt là Viettrunggroup ) tiền thân là Công Ty TNHH Thuốc BVTV Việt Trung được thành lập năm 2001, hoạt động với thương hiệu Viettrungpesco, đến nay được xếp hàng top 25 doanh nghiệp lớn mạnh trong ngành thuốc BVTV ở Việt Nam!

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Ngành nghề kinh doanh · 1 ngành

Sản phẩm dịch vụ · 6 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung
Trụ sở
41C Ngõ 106,Hoàng Quốc Việt, Q. Cầu Giấy,Hà Nội

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung

Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung có địa chỉ tại 41C Ngõ 106,Hoàng Quốc Việt, Q. Cầu Giấy, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ của Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung qua số điện thoại 02437555765.
Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung hoạt động trong các ngành nghề: Thuốc Trừ Sâu, Bảo Vệ Thực Vật.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty Cổ Phần Thuốc Bảo Vệ Thực Vật Việt Trung qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua website viettrunggroup.com.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.