Cửa Hàng Vải ABC

Cập nhật 9/1/2020
319 Hai Bà Trưng, P. 8, Q. 3, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Địa chỉ showroom: 19 Lý Chính Thắng, P. 08, Q. 3, TP.HCM- ( thiết kế, may đo áo dài)
Loại hìnhNhà Sản Xuất, Thương Mại
Thành lập1998
Mã số thuế0304350937

Giới thiệu công ty

Cửa Hàng Vải ABC chúng tôi chuyên kinh doanh các mặt hàng vải may, vải quần áo, thiết kế và may đo áo dài truyền thống, cách tân đa dạng phong phú
- Những sản phẩm áo dài được đội ngũ thợ may của chúng tôi thiết kế và chế tạo tỉ mẩn, những điểm nhấn đã tạo nên dấu ấn rất riêng trong từng thiết kế của Quyên Nguyễn. Đặc biệt, 100% mẫu áo dài của Quyên Nguyễn được thiết kế, hoàn thiện bằng phương pháp thủ công sẽ đem đến cho các bạn những trải nghiệm vô cùng độc đáo.
- Thiết kế sáng tạo và đa dạng, trải dài nhiều phong cách từ dịu dàng nữ tính đến sang trọng đài các, nam tính mạnh mẽ đến lịch lãm. áo dài của chúng tôi luôn rất được lòng bất cứ ai ghé thăm. Không chỉ là những mẫu áo dài cao cấp được chăm chút đến từng đường may khiến bạn hài lòng, đến với chúng tôi bạn còn được tư vấn rất tận tình và thân thiện.

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 6 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cửa Hàng Vải ABC
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất, Thương Mại
Mã số thuế
0304350937
Năm thành lập
1998
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người
Trụ sở
319 Hai Bà Trưng, P. 8, Q. 3,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Cửa Hàng Vải ABC

Địa chỉ của Cửa Hàng Vải ABC ở đâu?
Cửa Hàng Vải ABC có địa chỉ tại 319 Hai Bà Trưng, P. 8, Q. 3, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Cửa Hàng Vải ABC?
Quý khách có thể liên hệ Cửa Hàng Vải ABC qua số điện thoại 02838241006.
Cửa Hàng Vải ABC kinh doanh ngành nghề gì?
Cửa Hàng Vải ABC hoạt động trong các ngành nghề: May Mặc - Các Công Ty May Mặc, May Đo Và Thiết Kế Thời Trang (Váy Cưới, áo Dài, Đầm Dạ Hội,..).
Liên hệ trực tuyến với Cửa Hàng Vải ABC qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website abcaozai.com.
Cửa Hàng Vải ABC được thành lập năm nào?
Cửa Hàng Vải ABC được thành lập năm 1998.
Gọi điện: (028)38241006
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.