Hoa ngày lễ

Nhà cung cấp: Cửa Hàng Điện Hoa 360 · Hà Nội
0989081332 — gọi để nhận báo giá

Cửa Hàng Điện Hoa 360

Cập nhật 15/9/2015
Số 11, Ngõ 23 Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
Loại hìnhCửa hàng
Thành lập2010
Thị trườngToàn quốc

THÔNG TIN LIÊN HỆ

Tên liên hệ: Ông Lê Xuân Viễn
Chức vụ: Chủ cửa hàng
Di động: 0989 081 332

Sản phẩm dịch vụ khác · 8 mục

Tag: Hoa ngày lễ, Hoa ngày lễ ở tại hà nội, công ty cung cấp Hoa ngày lễ ở tại hà nội

Câu hỏi thường gặp · về Hoa ngày lễ

Mua Hoa ngày lễ ở đâu?
Hoa ngày lễ được cung cấp bởi Cửa Hàng Điện Hoa 360 tại Số 11, Ngõ 23 Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội.
Làm sao để nhận báo giá Hoa ngày lễ?
Quý khách có thể liên hệ Cửa Hàng Điện Hoa 360 qua số điện thoại 0989081332 để được tư vấn và báo giá.
Liên hệ trực tuyến với Cửa Hàng Điện Hoa 360 qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] để biết thêm thông tin về Hoa ngày lễ.
Gọi điện: 0989081332
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.