Bột màu

Nhà cung cấp: Công Ty TNHH Hansung TECH · Bình Dương
(0274) 380 3170 — gọi để nhận báo giá

Công Ty TNHH Hansung TECH

Đã lâu chưa cập nhật
Số 12, Đường Số 28, KCN VIPII-A, X. Vĩnh Tân, TX. Tân Uyên, Bình Dương
Loại hìnhNhà Sản xuất
Thành lập2016
Mã số thuế3603290054
Thị trườngToàn quốc

Sản phẩm dịch vụ khác · 8 mục

Tag: Bột màu, Bột màu ở tại bình dương, công ty cung cấp Bột màu ở tại bình dương

Câu hỏi thường gặp · về Bột màu

Mua Bột màu ở đâu?
Bột màu được cung cấp bởi Công Ty TNHH Hansung TECH tại Số 12, Đường Số 28, KCN VIPII-A, X. Vĩnh Tân, TX. Tân Uyên, Bình Dương.
Làm sao để nhận báo giá Bột màu?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Hansung TECH qua số điện thoại 02743803170 để được tư vấn và báo giá.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Hansung TECH qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] để biết thêm thông tin về Bột màu.

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.