Hồng Tố Nữ

Nhà cung cấp: Hồng Tố Nữ · Hà Nội
0931105636 — gọi để nhận báo giá

Hồng Tố Nữ

Cập nhật 27/2/2020
Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội
Loại hìnhNhà phân phối - Bán sỉ
Thành lập2019
Thị trườngToàn Quốc

THÔNG TIN LIÊN HỆ

Tên liên hệ: Mr. Nguyễn Thái Bảo
Chức vụ: Nhân Viên Kỹ Thuật
Điện thoại: 0972527185

Sản phẩm dịch vụ khác · 1 mục

Tag: Hồng Tố Nữ, Hồng Tố Nữ ở tại hà nội, công ty cung cấp Hồng Tố Nữ ở tại hà nội

Câu hỏi thường gặp · về Hồng Tố Nữ

Mua Hồng Tố Nữ ở đâu?
Hồng Tố Nữ được cung cấp bởi Hồng Tố Nữ tại Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội.
Làm sao để nhận báo giá Hồng Tố Nữ?
Quý khách có thể liên hệ Hồng Tố Nữ qua số điện thoại 0931105636 để được tư vấn và báo giá.
Liên hệ trực tuyến với Hồng Tố Nữ qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website hongtonu.com để biết thêm thông tin về Hồng Tố Nữ.
Gọi điện: 0972527185
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.