Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi

Cập nhật 19/10/2023
119-121 Đường Song Hành, P. 10, Q. 6, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)
Loại hìnhThương Mại
Thành lập2004
Mã số thuế0303277018
Thị trườngToàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Thương Mại Sản Xuất Vạn Sự Lợi được thành lập vào năm 2004, là đại lý chuyên cung cấp các loại máy móc thiết bị cơ khí.
Trong những năm qua, Chúng tôi vinh dự được người tiêu dùng đánh giá và bình chọn trong Top 500 “Sản phẩm - Dịch vụ hàng đầu tại Việt Nam”. Hiện tại, Công ty chúng tôi kinh doanh các loại máy móc thiết bị như sau: Hệ Máy khắc phi kim loại bằng tia Laser, Máy cắt kim loại bằng tia Laser, Máy cắt dây, Máy cắt rập dùng trong ngành da giày và may mặc, Máy cắt mẫu thùng carton,.. Ngoài ra chúng tôi còn nhận thiết kế, lắp ráp hệ thống dây chuyền sản xuất đồng bộ,..
Hệ thống chi nhánh của chúng tôi:
- Showroom: (Ngay chân cầu Bình Thuận): 3/23 Quốc Lộ 1A, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, TP. HCM
- Văn Phòng Hà Nội: Lô 2, Cụm Công Nghiệp Lai Xá, X. Kim Chung, H. Hoài Đức, Hà Nội
- Kho Long An: (Đối diện khu công nghiệp Hạnh Phúc): ấp Bình Tiền 2, X. Đức Hòa Hạ, H. Đức Hòa, Long An

Nội dung do doanh nghiệp cung cấp.

Sản phẩm dịch vụ · 13 mục

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi
Loại hình kinh doanh
Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Mã số thuế
0303277018
Năm thành lập
2004
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người
Trụ sở
119-121 Đường Song Hành, P. 10, Q. 6,TP. Hồ Chí Minh (TPHCM)

Câu hỏi thường gặp · về Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi

Địa chỉ của Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi ở đâu?
Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi có địa chỉ tại 119-121 Đường Song Hành, P. 10, Q. 6, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ của Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi?
Quý khách có thể liên hệ Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi qua số điện thoại 02837552222.
Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi kinh doanh ngành nghề gì?
Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi hoạt động trong các ngành nghề: Máy Móc Cơ Khí, Thiết Bị Cơ Khí, Máy Cắt Khắc Laser, CNC, Plasma,.., Máy Cắt Plasma, Máy Cắt Laser - Nhập Khẩu Và Phân Phối, Nhựa - Máy Móc và Thiết Bị Ngành Nhựa, Quảng Cáo - Máy Móc, Thiết Bị, Vật Tư Quảng Cáo.
Liên hệ trực tuyến với Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi qua kênh nào?
Quý khách có thể liên hệ qua email [email protected] hoặc website vansuloi.com.
Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi được thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Thương Mại - Sản Xuất Vạn Sự Lợi được thành lập năm 2004.
Gọi điện: 0907981111
Chat Zalo
Gửi email

Tra theo chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

Toàn bộ ngành nghề xếp theo chữ cái đầu — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Đã biết tên ngành thì bấm thẳng chữ cái đầu: cần Máy nén khí → bấm M, cần Bao bì carton → bấm B.

A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Chưa biết tên ngành? Gõ thẳng sản phẩm cần mua vào ô tìm kiếm ở đầu trang.

Chủ quản: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THÔNG TIN DOANH NGHIỆP VIỆT
Trụ sở Hà Nội: Tòa Nhà Vinafood1, 94 Lương Yên, Phường Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
VPGD TP.HCM: Lầu 4, Bách Việt Building, 65 Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất, TP. Hồ Chí Minh
Giấy ĐKKD-MST số: 0104478506 — Do Sở Kế Hoạch & Đầu Tư Hà Nội cấp lần đầu ngày 03/03/2010
Người chịu trách nhiệm nội dung: Trần Tuấn Anh Copyright © 2008 Trang vàng Việt Nam. All rights reserved.